BẠN CÓ BIẾT ĐẾN 12A1KHÔNG?
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
BẠN CÓ BIẾT ĐẾN 12A1KHÔNG?

Tất cả vì tình bạn

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

chào mừng các bạn

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

chào mừng các bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: chào mừng các bạn   chào mừng các bạn EmptySun Jan 13, 2008 2:30 pm

Các ban có thể cho tớ là rỗi hơi để viết những thứ linh tinh.Các bạn có thể nói rằng "úi trời, cái này giờ lỗi thời rồi,ai them dùng cái này nữa,các ban có thể nói nhiếu điều nữa theo ý các bạn nhung với tớ,đây có thể coi là ước mơ nhỏ nhoi để có thể hiểu hơn về bạn bè của mình.
Khi xưa tớ thực sự chưa hiểu được hết ý nghĩa của 2 chữ tình bạn thieng liêng.
Hãy cùng với tớ xây dựng một lớp 12A1 trên ngay trên máy tính của bạn,tất cả thành viên của lớp sẽ hiểu bạn hơn mặc dù phải xa nhau về khoảng cách.
hãy nêu lên nhứnguy nghĩ của mình lên trứớc tất cả lớp,cùng nhau chia sẻ niềm vui
chúc các bạn luôn cảm thấy vui vẻ
https://frendship.forumvi.com
doanhmai

chào mừng các bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chào mừng các bạn   chào mừng các bạn EmptyTue Jan 29, 2008 6:14 pm

Admin đã viết:
Các ban có thể cho tớ là rỗi hơi để viết những thứ linh tinh.Các bạn có thể nói rằng "úi trời, cái này giờ lỗi thời rồi,ai them dùng cái này nữa,các ban có thể nói nhiếu điều nữa theo ý các bạn nhung với tớ,đây có thể coi là ước mơ nhỏ nhoi để có thể hiểu hơn về bạn bè của mình.
Khi xưa tớ thực sự chưa hiểu được hết ý nghĩa của 2 chữ tình bạn thieng liêng.
Hãy cùng với tớ xây dựng một lớp 12A1 trên ngay trên máy tính của bạn,tất cả thành viên của lớp sẽ hiểu bạn hơn mặc dù phải xa nhau về khoảng cách.
hãy nêu lên nhứnguy nghĩ của mình lên trứớc tất cả lớp,cùng nhau chia sẻ niềm vui

chúc các bạn luôn cảm thấy vui vẻ

moi nguoi oi toi day moi nguoi the nao thi chua sap dc ve an tet chua moi nguoi nam moi vui ve chuc ban gia dinh ban ban be ban va nhung nguoi than cua ban 1 nam moi an khang thinh vuong nha.toi dao thi quynh mai. flower Embarassed Razz Very Happy Surprised Laughing Basketball sunny Like a Star @ heaven Laughing
nhung nguyen

nhung nguyen

chào mừng các bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chào mừng các bạn   chào mừng các bạn EmptyTue Jan 29, 2008 7:46 pm

Tại sao lại là doanhmai? Tên người yêu à Very Happy

:Lâu lắm không gặp mày mai nhỉ flower
nguyen van tuan

nguyen van tuan

chào mừng các bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chào mừng các bạn   chào mừng các bạn EmptyWed Jan 30, 2008 10:01 am

con MAi Thuân chó chết .con MAi Thuân chết tiệt.Bao giờ về tao gặp mày thì tao đanhs chết./nhớ đấy con ạ.
Sponsored content

chào mừng các bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chào mừng các bạn   chào mừng các bạn Empty

chào mừng các bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang