BẠN CÓ BIẾT ĐẾN 12A1KHÔNG?
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
BẠN CÓ BIẾT ĐẾN 12A1KHÔNG?

Tất cả vì tình bạn

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Cảm xúc cuối năm

Go down 
Tác giảThông điệp
nhung nguyen

nhung nguyen

Cảm xúc cuối năm Empty
Bài gửiTiêu đề: Cảm xúc cuối năm   Cảm xúc cuối năm EmptyThu Jan 31, 2008 5:39 pm

Hôm nay đã là 24 âm lịch rồi/Dân Bách Khoa.Kinh Tế.Ngân Hàng,Nông Nghiệp...đã về hết/hình như chỉ còn 4 "nhân" Ngoại Thương chưa được về.Mình tôi ngồi trong phòng giữa mưa Hà Nội.nốt ngày mai nữa...

Vậy là đã xa 12A1 hơn 5 tháng!Có những điều chỉ khi xa rồi người ta mới hiểu...Thực sự tôi rất nhớ mọi người!Hình ảnh trường Ninh Giang,hình ảnh cuả từng thành viên 12A1...tất cả...lúc nào cũng luôn thường trực trong đầu

Không biết các bạn có giống tôi?

Một ngày cuối năm tự nhiên thấy nhớ đến nao lòng cái tập thể thân yêu ấy! muốn được sống lại dù chỉ một ngày quãng đời học sinh!

Chúc mọi người một năm mới gặt hái nhiều thành công trong học tập cũng như trong cuộc sống và đặc biệt: Ai đã tìm thấy "a half of life" thì hãy ra mắt cho cả lớp biết đi nhé santa

HAPPY NEW YEAR! TẾT GẶP NHÉ! cherry geek I love you Like a Star @ heaven bom

QUÊN:Con trai lớp mình sắp đá bóng thì phải?Chắc chắn phải win nhé!Năm nay chắc o có nhiều người đi cổ vũ như năm ngoái/

Cảm xúc cuối năm
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Vài lời chúc năm mới!