BẠN CÓ BIẾT ĐẾN 12A1KHÔNG?
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
BẠN CÓ BIẾT ĐẾN 12A1KHÔNG?

Tất cả vì tình bạn

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

14/1

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
hoa mai

14/1 Empty
Bài gửiTiêu đề: 14/1   14/1 EmptyMon Jan 14, 2008 11:40 pm

Chi con chua day nua tieng nua la het ngay hom nay roi.hom nay cung la 1 ngay voi 24 h nhu bao ngay bt khac thoi ma sao minh thay no ngan qua vay.
Hinh nhu hom nay la 1 ngay that dac biet cua minh thi phai.Minh muon chia se voi cac ban! Du sao di nua minh van muon chuc nguoi ay luon hanh phuc, vui ve , hoc tap tot , va dac biet la .... minh hon nua.Khong biet nguoi ay h dang lam ji nhi va ko biet ng ay co ngi la bay h co mot nguoi dang nghi ve ng ay ko? MInh mong dc gap ... qua
nguyen van tuan

nguyen van tuan

14/1 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 14/1   14/1 EmptyTue Jan 15, 2008 10:08 pm

e Hoa MAI! may dang nghi ve thang nao the ha.chet that .thang nao ma suong the co chu.ba co the chia se cho anh em biet do la thang nao khong ha?co phai thang Khuyen khong.
tuan anh

tuan anh

14/1 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 14/1   14/1 EmptySat Jan 19, 2008 2:14 pm

Mai da thu nhan voi minh do chi la thoi diem ko kim nen dc cam xuc thoi.Moi chuyen cung chang co ji.Mong cac ban dung de cac bac phu huynh biet nhung chuyen nay nha.Bo me nao cha the dung ko.Dong y voi to the nha!
nhung nguyen

nhung nguyen

14/1 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 14/1   14/1 EmptyThu Jan 24, 2008 7:47 pm

[Người ta bảo "Biểu hiện đầu tiên của người con gái khi yêu là sự táo bạo còn ở người con trai lại là sự rụt rè"

Tớ thấy câu này đúng quá

Mai à!Người hiền lành tốt bụng như cậu hẳn sẽ tìm đc 1 người tuyệt vời
Chúc cậu luôn vui vẻ yêu đời Mai nhé!

Mà tớ thấy cậu hợp với ...lắm cơ Very Happy
zaizai_bk

zaizai_bk

14/1 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 14/1   14/1 EmptyMon Jan 28, 2008 4:20 pm

tuan anh đã viết:
Mai da thu nhan voi minh do chi la thoi diem ko kim nen dc cam xuc thoi.Moi chuyen cung chang co ji.Mong cac ban dung de cac bac phu huynh biet nhung chuyen nay nha.Bo me nao cha the dung ko.Dong y voi to the nha!
hic hic em chính là người may mắn được MAi nghĩ về đó.Hi xin lỗi vì giờ em mới dám ra mặt.Thông cảm cho em nha các bác.Hi vui quá xá cà la luôn! (Em xin nói nhỏ nha: đây là thằng Khuyến Trường nó mượn nick em nó viết bài chứ hok phải em đâu nha.Em thì các bác biết rồi vợ, con, bồ bịch đủ cả rùi nên giờ chẳng yêu đương nhăng nhít như mấy đứa này đâu.Hi Hi)
Chúc cả nhà vui vẻ nha!
Sponsored content

14/1 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 14/1   14/1 Empty

14/1
Trang 1 trong tổng số 1 trang